S039QWQ01HSO-C18

| panel Model | S039QWQ01HSO-C18 |
|---|---|
| panel Brand | CDTECH |
| Descrition | isang-Si TFT-LCD ,3.9 inch, 480×128 |
| panel Uri | isang-Si TFT-LCD |
| S039QWQ01HSO-C18 Presyo | Request Price & Lead Time |
| Kategorya ng System | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
| Desc. | 3.9 inch 480*128, 40pins, 500nits, RGB I/F, LCD module LCD bar display LCM module |
| Klase ng Produkto | Graphic LCD Display |
| Mga Tag ng Produkto | Color TFT-LCD, Wide Temperature LCD, Bar Shape LCD |
| Komposisyon ng Panel | LCM |
| Resolution | 480×128 |
| Ratio ng Aspect | >3:1 (W:H) |
| Form Factor | Flat Rectangle |
| Aktibong Lugar | 95.04 (W) × 25.34 (H) mm (A.A) |
| Outline Dimension | 105.5 (W) × 40.64 (H) mm |
| Max. Lalim | 2.95 mm |
| LC Family | TN |
| Polarizer | Transmissive |
| Liwanag | 500 (Typ.) |
| Contrast Ratio | 500:1 (Typ.) |
| Pagtingin sa Anggulo | 75/75/70/75 (L/R/U/D) |
| Pagtingin sa Direksyon | 12 o'clock |
| Halaga ng Mga Kulay | 16.7M |
| Uri ng Backlight | WLED |
| Uri ng Interface | TTL |
| Interface Pins | 40 Pins |
| Touch Panel | Touch Optional |
| Operating Temp. | -20 ~ 70 °C |
| Imbakan Temp. | -30 ~ 80 °C |
LCDs-Display.com ay isang specialty stocking distributor ng CDTECH S039QWQ01HSO-C18.
CDTECH S039QWQ01HSO-C18 ay bago & orihinal na stock na magagamit sa LCDs-Display.com, parehong araw na pagpapadala sa libreng pagpapadala shiping.
Para sa CDTECH S039QWQ01HSO-C18 pdf datasheet o detalyadong pagtutukoy ng CDTECH S039QWQ01HSO-C18 o iba pang CDTECH LCDs, mangyaring mag-email sa amin, magiging masaya kaming magbigay ng isa.
Humiling ng isang quote mula sa CDTECH S039QWQ01HSO-C18 distributor sa LCDs-Display.com. Mag-email sa amin: info@LCDs-Display.com
CDTECH S039QWQ01HSO-C18 ay bago & orihinal na stock na magagamit sa LCDs-Display.com, parehong araw na pagpapadala sa libreng pagpapadala shiping.
Para sa CDTECH S039QWQ01HSO-C18 pdf datasheet o detalyadong pagtutukoy ng CDTECH S039QWQ01HSO-C18 o iba pang CDTECH LCDs, mangyaring mag-email sa amin, magiging masaya kaming magbigay ng isa.
Humiling ng isang quote mula sa CDTECH S039QWQ01HSO-C18 distributor sa LCDs-Display.com. Mag-email sa amin: info@LCDs-Display.com
Kaugnay na mga keyword para sa "S039QWQ01HSO-C18"
- CDTECH S039QWQ01HSO-C18
- S039QWQ01HSO-C18 datasheet
- S039QWQ01HSO-C18 na imahe
- S039QWQ01HSO-C18 presyo
- S039QWQ01HSO-C18 distributor
